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-aandike vidokezo vya kumwongoza
-aandike barua rasmi kwa mwalimu na azingatie mada aliyopewa
	 Uandishi wa barua rasmi huzingatia vipengele gani?	
	 Kiswahili Sahili kitabu cha mwanafunzi Gredi ya 6
Ukurasa 125-127
	-Kuuliza na kujibu maswali 
-zoezi 
	

	
	4
	SARUFI
	 Ukanushaji wa maneno:
Viambishi vya hali ya masharti
(nge,ngali,ki)
	 -kutambua viambishi vya hali ya masharti katika sentensi
-kukanusha viambishi vya hali ya masharti katika sentensi
-kufurahia ukanushaji wa viambishi hali ya masharti katika sentensi
	 -kutambua viambishi vya hali ya masharti katika vitenzi
-kukanusha maneno na sentensi akizingatia hali ya masharti 
-kutunga sentensi sahihi zenye viambishi vya hali ya masharti na kuzikanusha
	 Viambishi vya hali ya masharti katika ukanushaji ni vipi?
	 Kiswahili Sahili kitabu cha mwanafunzi Gredi ya 6
Ukurasa 130-136
	-Kuuliza na kujibu maswali 
-zoezi 
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