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KIDATO CHA NNE
KARATASI YA 102/1
MUDA: SAA 1
MAAGIZO: Swali la kwanza ni la lazima
1. LAZIMA
Wewe ni waziri katika Wizara ya Elimu, umeombwa utoe hotuba mbele ya walimu na wazazi kuhusu changamoto zinazokabili Mfumo wa Elimu wa Umilisi wakati wa siku ya wazazi katika shule ya upili ya Darubini.

2. Mlipuko wa ugonjwa wa Kovid ulichangia kuboresha uchumi wa nchi yetu. Jadili

3. Tunga kisa kitachodhihirisha maana ya methali ifuatayo;
Mpiga ngumi ukuta huumiza mkonowe.

4. Malizia insha yako kwa maneno haya; ndipo nikasikia mayowe kutoka kwa jiarani. Nilitoka nje mbio. Kumulika kwa jirani, nyumba yake haikuwa inaonekana.
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