



MOI HIGH SCHOOL
KABARAK



Kenya Certificate of Secondary Education

**102/1 - KISWAHILI - Karatasi Ya 1
(Insha)**

JARIBIO LA MUHULA WA PILI 2024 – MUDA 1 ¾

Jina Nambari.....

SahihiTarehe.....

Maagizo Kwa Mtahiniwa:

- 1) Andika jina lako, nambari ya usajili na tarehe katika karatasi ya majibu.
- 2) Karatasi hii ina maswali manne.
- 3) Jibu maswali mawili pekee. Kila swali lina alama ishirini.
- 4) Swali la kwanza ni la lazima.
- 5) Chagua swali lingine lolote moja kutoka yale matatu yaliyosalia.
- 6) Majibu yote yaandikwe katika karatasi ya majibu uliyopewa

Sehemu hii imehifadhiwa kwa matumizi ya mtahini pekee.

SWALI	1	2	3	4
UPEO	20	20	20	20
ALAMA				

UPEO	40
ALAMA ZA MTAHINIWA	

1. SWALI LA LAZIMA

Umeteuliwa kuwa katibu wa kamati inayochunguza chanzo cha migomo shuleni.
Andika kumbukumbu za mkutano wenu.

2. Jamii huchangia pakubwa katika ukosefu wa chakula nchini. Fafanua.

3. Bahari haishi zingo.

4. Malizia kwa..... ndipo nikagundua kuwa aliyenisaidia alikuwa fisi kalalia ngozi ya kondoo.